กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 38 นครสวรรค์ |
2023-03-25 - 2023-04-03 | |
Youth Thailand National Game 38 Nakornsawan นครสวรรค์ |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด สุราษฎร์ธานี Surat Thani |
U12 กยหช ssss |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint F Qualification
Ladies |
Sprint F Qualification
Men |
Sprint F Final
Ladies |
Sprint F Final
Men |
Team Sprint F
Ladies |
Team Sprint F
Men |
Team Relay C
Mix |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. ธนวิชญ์ หนูพรหม | Rank 11 | Rank 10 | Rank 4 | ||||||||||||
2. ด.ญ. ฐิติวรณ์ จิรังนิมิตสกุล | Rank 10 | Rank 8 | Rank 4 | ||||||||||||
3. ด.ญ. พิชามญชุ์ พนัส | DNS | ||||||||||||||
4. ด.ช. ฉัตรณภัชฆ์ พันโญศรัณยา | Rank 2 | Rank 4 | Rank 2 | ||||||||||||
5. ด.ญ. วราภรณ์ ขำเขียน | Rank 2 | Rank 3 | DNS | Rank 8 | |||||||||||
6. ด.ช. ศิวกร หนูพรหม | Rank 14 | Rank 10 | |||||||||||||
7. ด.ญ. เทมรินทร์ บัวทอง | Rank 2 | Rank 3 | Rank 2 | Rank 4 | |||||||||||
U18 กยหช ssss |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint F Qualification
Ladies |
Sprint F Qualification
Men |
Sprint F Final
Ladies |
Sprint F Final
Men |
Team Sprint F
Ladies |
Team Sprint F
Men |
Team Relay C
Mix |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
1. นางสาว น้ำอิง ไทรทรัพย์ | |||||||||||||||
2. นาย ธนกร ผิวขำ | Rank 4 | Rank 3 | Rank 2 | Rank 5 | |||||||||||
3. นาย วิรัลพัชร รัตนภักดี | Rank 2 | Rank 5 | Rank 5 | Rank 3 | |||||||||||
4. นางสาว ศุภาพิชญ์กานต์ ช่วยบำรุง | DNS | ||||||||||||||
5. นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ | Rank 2 | Rank 2 | Rank 2 | Rank 1 | |||||||||||
6. นางสาว ปาริฉัตร บุญมณี | Rank 3 | Rank 3 | |||||||||||||
7. นางสาว สิรภัทร ณ.ศรีสุข | Rank 12 | Rank 3 | Rank 11 | ||||||||||||
8. นาย ปรวัฒน์ สุชาติพงษ์ | Rank 7 | Rank 7 | Rank 7 | Rank 3 |
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | Name | ชื่อ | Province | ตำแหน่ง |
1 | Miss Parusara Songains | นางสาว ปรุสรา ส่งอินทร์ | สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) | Team Official |
2 | Miss Atchara Srimai | นางสาว อัจฉรา ศรีใหม่ | สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) | Team Official |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. เทมรินทร์ บัวทอง | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ช. ฉัตรณภัชฆ์ พันโญศรัณยา | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
3 | นาย วิรัลพัชร รัตนภักดี | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
4 | ด.ญ. เทมรินทร์ บัวทอง | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
5 | นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Sprint F Final |
6 | นาย ธนกร ผิวขำ | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Team Sprint F |
7 | นาย ธนาธิป บุญฤทธิ์ | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Team Sprint F |
8 | ด.ช. ฉัตรณภัชฆ์ พันโญศรัณยา | U12 กยหช ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | นางสาว ปาริฉัตร บุญมณี | U18 กยหช หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ญ. วราภรณ์ ขำเขียน | U12 กยหช หญิง | Roller Ski - Sprint F Final |
3 | นาย ธนกร ผิวขำ | U18 กยหช ชาย | Roller Ski - Sprint F Final |
4 | นาย วิรัลพัชร รัตนภักดี | U18 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay C |
5 | นางสาว สิรภัทร ณ.ศรีสุข | U18 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay C |
6 | นางสาว ปาริฉัตร บุญมณี | U18 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay C |
7 | นาย ปรวัฒน์ สุชาติพงษ์ | U18 กยหช ผสม | Roller Ski - Team Relay C |