กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 48 กาญจนบุรี |
2023-08-19 - 2023-08-29 | |
Thailand National Game 48 Kanchanaburi กาญจนบุรี |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด กระบี่ Krabi |
รุ่นไม่จำกัดอายุ ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C (4) Final
Ladies |
Sprint C (4) Final
Men |
Sprint F Qualification
Ladies |
Sprint F Qualification
Men |
Sprint F (4) Final
Ladies |
Sprint F (4) Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start F
Men |
Team Sprint F
Ladies |
Team Sprint F
Men |
Team Relay C
Mix |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ช. ณัฐวัศห์ ชูศรี | Rank 19 | Rank 9 | Rank 7 | ||||||||||||||
2. ด.ช. ธนกร ไชยสมบูรณ์ | Rank 8 | Rank 5 |
Rank 4
|
||||||||||||||
3. ด.ช. ธนภัทร ขาวล้วน | Rank 15 | Rank 9 | Rank 9 | ||||||||||||||
4. ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม |
Rank 5
|
Rank 3 |
Rank 4
|
Rank 4
|
|||||||||||||
5. ด.ญ. ศรีรัตน์ นวลสมศรี | Rank 7 | ||||||||||||||||
6. ด.ญ. ฌลรุจี มณีมัย | |||||||||||||||||
7. นาย ธีภพ ชดช้อย | |||||||||||||||||
8. ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน |
Rank 3
|
Rank 3 | Rank 6 | ||||||||||||||
9. ด.ญ. ภรภัทร โสพล | Rank 6 | Rank 5 |
Rank 3
|
||||||||||||||
10. ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | Rank 4 | Rank 3 |
Rank 2
|
Rank 2
|
|||||||||||||
11. ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | DNS | Rank 2 |
Rank 2
|
||||||||||||||
12. นางสาว สุพิชญา อินฤทธิ์ |
Rank 6
|
||||||||||||||||
13. ด.ช. วีรยุทธ ขาวล้วน | Rank 7 | Rank 7 | Rank 12 | ||||||||||||||
14. ด.ญ. ภัทรวดี พรหมรักษา | Rank 7 |
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | Name | ชื่อ | Province | ตำแหน่ง |
1 | Mr. Thanakorn Srisuk | นาย ธนากร ศรีสุข | กระบี่ (ภาค 4) | Team Official |
2 | Miss Padtama Chainaken | นางสาว ปัทมา ชัยนาคิน | กระบี่ (ภาค 4) | Team Official |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Interval Start F |
3 | ด.ญ. ชนนิกานต์ ศรีสมโภชน์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
4 | ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint F |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. เบญญาภา สุชฎา | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Sprint C (4) Final |
2 | ด.ญ. ณัฐนรี อินทเสโน | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Sprint F (4) Final |
3 | ด.ช. กิตติกวิน เกษีสม | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Sprint F (4) Final |
4 | ด.ญ. ภรภัทร โสพล | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Mass Start C |