1 |
ด.ญ. กัญญาภัทร หนูสุด
9 (2015)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
16
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
9
|
2 |
ด.ช. นฤภัทร บำรุงรัตน์
11 (2013)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
14
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
9
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
10
|
3 |
ด.ญ. วฤณดา เทพนิมิตร
11 (2013)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
11
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
7
|
4 |
ด.ช. ปัณณทัต ชิตรัถถา
11 (2013)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
19
|
5 |
ด.ญ. ณิชกานต์ พลการ
12 (2012)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
7
|
6 |
ด.ช. พีรวิชญ์ กล้าผจญ
13 (2011)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
13
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
5
|
7 |
ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์
14 (2010)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
1
|
8 |
ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร
14 (2010)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
3
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
5
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
5
|
9 |
ด.ญ. ชัชฎาภรณ์ ตัสโต
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
15
|
10 |
นางสาว กฤษณา เกณฑ์เกตุกรณ์
17 (2007)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
9
|
11 |
นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน
19 (2005)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
DNS1 |
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
1
|
12 |
นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ
19 (2005)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
5
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
3
|
13 |
นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์
21 (2003)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
20
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
3
|
14 |
ด.ช. รัตนพล บำรุงรัตน์
14 (2010)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
12
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
1
|
15 |
นางสาว ดวงกมล หีดชนา
21 (2003)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
DNS1 |
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
DNF1 |