1 |
นาย ภาคภูมิ สุดสงวน
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
3
|
2 |
นางสาว จริยาวดี อุดมลาภ
18 (2006)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
2
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
3
|
3 |
ด.ญ. สวิชญา ภูมิสิงห์
13 (2011)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
11
|
4 |
นาย นราวิชญ์ สายสุข
18 (2006)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
1
|
5 |
ด.ญ. สุจิตตรา ดวงแสง
12 (2012)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
14
|
6 |
น.ส. กัญญารัตน์ ลีลา
23 (2001)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
DNF1 |
7 |
ด.ช. ดิเรกฤทธิ์ ดวงจำปา
13 (2011)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
6
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
5
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
14
|
8 |
นางสาว กิ่งกานต์ ดวงจำปา
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
4
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
3
|
9 |
นาย พงศธร บุตรน้อย
23 (2001)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start C
|
ลำดับที่
1
|
10 |
ด.ญ. ฑิฆัมภร เงยไชย
13 (2011)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
7
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
5
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
3
|
11 |
ด.ช. ภูริ ทองละมุล
15 (2009)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
2
|
12 |
ด.ญ. วริษา สายทอง
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-16 Roller Ski - Interval Start F
|
ลำดับที่
12
|
13 |
นาย ธนากร เงยไชย
18 (2006)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Sprint F
|
ลำดับที่
1
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
1
|
14 |
นาย ไชยยันต์ ดวงจำปา
20 (2004)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
7
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
5
|
15 |
ด.ญ. อังคนา มีแสง
12 (2012)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F Qualification
|
ลำดับที่
4
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint F (4) Final
|
ลำดับที่
3
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
3
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
5
|
16 |
นางสาว พัชริดา ทานาฤทัย
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
10
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
9
|
17 |
นาย วีรชิต สิงห์ตุ้ย
22 (2002)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-18 Roller Ski - Mass Start C
|
ลำดับที่
6
|
18 |
นาย กฤษกร กิ่งสกุล
16 (2008)
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C Qualification
|
ลำดับที่
6
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-15 Roller Ski - Sprint C (4) Final
|
ลำดับที่
5
|
|
|
รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2023-08-17 Roller Ski - Team Relay C
|
ลำดับที่
3
|